Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

" กระทู้แสดงความยินดี (รึเปล่า ? ) " กับท่านที่กำลังจะไป Count Down ช่วงปีใหม่ ณ. เขาค้อทะเลหมอก และละแวกใกล้เคียงครับ  

ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อนเลย  ว่าผมมีเจตนา "เพียงแค่ต้องการสื่อสาร" ให้ท่านที่จะวางแผนท่องเที่ยว พักผ่อน

ในช่วงส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ได้รับทราบข้อมูลนะครับ  เพราะส่วนตัวผมเอง ก็พอรู้จัก กับ "พี่เง็ก" (นายหญิงแห่งเขาค้อทะเลหมอก) บ้าง  

ซึ่งทริปที่ผ่านมา แม้ผมไม่ได้พักที่นั่นแต่ช่วงเช้าก็ยังเข้าไปทักทายกับพี่เง็กและน้องๆ  ยังถ่ายภาพทะเลหมอกที่นั่น    

ซึ่งแกเองก็บอก "จำผมได้" ผมเลยต้องบอกว่า  เหรียญมันมีสองด้าน ?

1. บางท่าน(หรือทีมงานเขาค้อทะเลหมอกเอง)  อาจมองว่าสิ่งที่ผมมานำเสนอจะเป็นการโจมตี กิจกรรมที่ทางรีสอร์ทกำลังจะจัดขึ้น ?

หรือ...

2. ผมกำลัง " โฆษณาแอบแฝง "  ให้กับกิจกรรม ของเขาค้อทะเลหมอกเองรึเปล่า (ก็รู้จักกันนิ)  ?

แต่ผมเชื่อว่า แต่ละท่านมีวิจารณญาณในการตัดสินที่ดี ก็สุดแล้วแต่นะครับ(ด้วยความเคารพ)  ก็อย่างที่แจ้งในเบื้องต้น...

ผมมีเจตนา "เพียงแค่ต้องการสื่อสาร"  ให้ท่านที่จะวางแผนท่องเที่ยว พักผ่อนที่นี่  ก็แค่นั้นเองครับ

ส่วนกิจกรรมที่ว่า  ก็ตามภาพนี้แหละครับ  man

จากคุณ : Draught Beer
เขียนเมื่อ : 9 ธ.ค. 52 08:46:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com