Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--- โครงการหมวกกันหนาวเพื่อน้องปี 2 :: บรรยากาศ...เดินไปแจกหมวก (ต่อ) ค่ะ  

สวัสดีค่ะ.....มาแล้วววว

ขออนุญาตมาตั้งกระทู้ต่อจากกระทู้ที่เกี่ยวข้องข้างล่างจ้า... สาวน้อยปะแป้ง

ขอแจมบรรยากาศการเดินทางไปแจกหมวกกันหนาวเพื่อน้อง
ตาม "โครงการหมวกกันหนาวเพื่อน้อง ปี 2" หน่อยนะคะ

ก่อนอื่น ก็ต้องขอ.............

ขอขอบคุณ...สมาชิก คลับ "เรารักโปสการ์ด"  และผู้ร่วมก่อตั้งโครงการฯ ที่ทำให้เกิดโครงการดี ๆ อย่างนี้ขึ้นมา
ขอขอบคุณ...ทุกแรงใจ แรงกาย แรงทรัพย์ ของผู้มีอุปการะคุณทุก ๆ ท่าน จากทุก ๆ ห้องของพันทิป
                  และปัจจัยสนับสนุนโครงการจากอีกหลาย ๆ แห่งด้วยนะคะ
ขอขอบคุณ...ทีมงานทุกคน ชาวคณะทุกคนที่ร่วมเดินทางไปแจกหมวกกันหนาวให้กับน้อง ๆ ที่หมู่บ้าน แม่ลาบู...
ขอขอบคุณ...คุณเปิ้ล (turbojet) และคุณเอก (เราคือผู้กล้าแห่งสยาม) ที่อำนวยความสะดวกทุกอย่างให้กับโครงการฯ
ขอขอบคุณ...คุณครูเสก และคุณครูทุกท่านที่เสียสละอุทิศแรงกาย แรงใจ เพื่อสอนหนังสือให้กับเด็ก ๆ ที่อยู่ห่างไกล ไกล๊ ไกล...
ขอขอบคุณ...เว็บไซต์พันทิป ที่สนับสนุน ให้โครงการนี้ดำเนินไปได้ด้วยดี ^^
และ
ขอขอบคุณ...ทุกคนที่เกี่ยวข้อง ทุกแรงใจ ทุกแรงกาย ที่มีให้กับโครงการหมวกกันหนาวเพื่อน้อง ปี 2 นี้ด้วยนะคะ love

โครงการนี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี ด้วยเพราะทุกคนค่ะ...ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ^^  พลุ  พลุ

ว่าแล้ว เราก็มาดูบรรยากาศในการ...เดิน...(ทาง) ไปแจกหมวกกันหนาวและสิ่งของต่าง ๆ เพื่อน้อง ๆ ที่
ศูนย์การเรียนชุมชนชาวไทยภูเขา แม่ฟ้าหลวง บ้านแม่ลาบู กลุ่มแม่ลอทะ อ.แม่สองยาง จ.ตาก
กันดีกว่าค่ะ....

รายละเอียดในการเดินทางทั้งหมด "น้องปลา - เสี่ยวเอี้ยน" ได้เล่าได้ครบอรรถรสทุกรสชาติของการเดินทางทั้งหมดแล้ว
ที่กระทู้นี้นะคะ ^^

v
v
v

นางฟ้า  1547 ไกลแค่ไหน ......หัวใจไปถึง  by : เสี่ยวเอี้ยน

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8636720/E8636720.html

เพราะฉะนั้น...

กระทู้นี้เลยขอเอาภาพมาเล่าเรื่องประกอบฉากการเดินทางไป...
ตามที่น้องปลาได้บรรยายไว้เลยนะคะ...  ม่ะ มาดูกัน... ^^

จากคุณ : _iOFFer_
เขียนเมื่อ : วันรัฐธรรมนูญ 52 21:59:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com