Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยไปดูบั้งไฟพญานาค จากฝั่งลาวบ้างค่ะ  

จองหางแดง เผื่อ งานบุญออกพรรษาปีหน้าเลย

ที่นี้ มีคำถามว่า
1. จากสนามบินอุดร มีรถทัวร์ไปถึงเวียงจันทร์เลยไหมค่ะ

2. มีที่พักแนะนำ จากฝั่งเวียงจันทร์ ที่มองเห็น บริเวณ ที่มีพลุไฟ พญานาคเลยไหมค่ะ ถ้ามีรีวิว รบกวนลงลิ้งค์ หน่อยค่ะ
หาไม่ค่อยเจอ

3. หรือ ถ้าไม่มี ต้องมาตรงบริเวณงาน เค้าเรียกว่า ส่วนไหนของลาวค่ะ

4. ดูจากฝั่งไหนชัดกว่า ระหว่าง ไทย หรือ ลาว ไม่เคยไปเลยค่ะ
กลัวไม่มีที่นั่ง ฝั่งไทย

5. ต้องเริ่มจองที่พัก ประมาณ เดือนไหนค่ะ ออกพรรษา 23 ตุลา 2010

ขอบคุณมากกกนะค่ะ
สำหรับทุกคำตอบ

แก้ไขเมื่อ 11 ธ.ค. 52 12:50:21

จากคุณ : Find_Story
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 52 12:44:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com