Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจ้าหม้อแกงไปลั้ลล้า green gallery@huahin  

มีโอกาสไปหัวหินค่ะที่พักนำเจ้าตัวแสบพักได้เลยจองที่นี่เห็นไม่ค่อยมีรีวิวที่พัก green gallery ขอโอกาสรีวิวนะค่ะ ส่วนสถานที่เที่ยวมีพี่ๆมารีวิวบ่อยแล้วคงเบื่อกันแล้ว เอาเป็นว่าแค่ที่พักนะค่ะเพื่อมีเพื่อนๆชอบที่พักไสตล์นี้ค่ะเป็นเรือนไม้แต่งไสตล์โคโลเนียลร่วมสมัย ชื่อเต็มๆ กรีน แกเลอรี่ เบด แอนด์ เบรคฟาสต์ ตั้งอยู่เกือบปลายสุดของหัวหิน ซ.51  ลองชมภาพนะค่ะ รีวิวไม่เก่งค่ะ

ทางเข้าคะ จะเป็นทางเล็กๆเข้าไปค่ะ

จากคุณ : เด็กหญิงเฟรช
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 52 21:18:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com