Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดอยหลวงเชียงดาว แบบ Mini  

ก่อนอื่นต้องขออภัยเพื่อนๆ สมาชิกเชียงดาวและคนที่หลงเข้ามาอ่านกระทู้นี้ไว้ก่อนนะครับ  เนื่องจากผมเขียนเล่าเรื่องไม่ค่อยเก่ง แล้วยังมีปัญหาเรื่องการพิมพ์ผิดอยู่บ่อยๆ เพราะงั้นถ้ามีการพิมพ์ผิดๆ ถูกๆ บ้างก็โปรดยกโทษให้ข้าน้อยนะครับ...
อย่างที่บอกไว้แล้วว่าเล่าเรื่องไม่ค่อยเก่ง เพราะงั้นเรามาเริ่มกันเลยดีกว่าครับ.

จากคุณ : บ้านผมอยู่ไกล
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 52 00:23:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com