Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

4Cus : First Review "Phu Kradung" ตามหาใบไม้สีแดง^^  

เป็นการโพสท์กระทู้ครั้งแรกของผมในห้อง Blueplanet ซึ่งผมไม่ได้เน้นข้อมูลในการรีวิวมากมายนัก แต่อยากสื่อออกมาทางภาพถ่ายแล้วกันนะครับ

ขึ้นภูกระดึงครั้งนี้เป็นครั้งที่สอง จุดประสงค์ในการขึ้นครั้งนี้คือไปทำงานบางอย่างบนภูรูปหัวใจแห่งนี้ งานอะไรไม่ขอบอกละกันนะครับ ขาขึ้นผมเดินขึ้นไปคนเดียว ขากลับก็ไปคนเดียว เพื่อชิ่งมาก่อนและชิ่งกลับก่อนซะงั้น 555+ เป็นเพราะผมต้องถ่ายโน่นถ่ายนี่ด้วยแหละครับ เลยจำเป็นต้องปลีกตัวออกไปบ้างบางครั้ง สรุปคือได้ภาพมาพอสมควร เอาไปใช้งานได้นิดหน่อย ลองดูละกันครับ ^^ เรารักในหลวง6

ใบแรก ผานกเค้าครับ

จากคุณ : 4Cus
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 52 18:48:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com