Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกโปสการ์ดทำมือจ้า  

เมื่อวานก่อนได้ฤกษ์ซื้อสเปย์กาวมาใช้ หลังจากใช้กาวลาเท็กมานาน

ก็เลยต้องฉลองหน่อย55+(ที่บ้านหนูเล็กหาซื้อไม่เจอ ซื้อมาจากพิษณุโลก)

แล้วก็อยากให้เป็นของขวัญปีใหม่เพื่อนๆชาวคลับด้วย

เป็นโปสการ์ดชุด The colourful of life 3 ใบ/1ชุด
ฝีมือการวาด+แต่ง ของหนูเล็ก

อาจไม่สวยเท่าไหร่ แล้วก็ไม่รู้ว่าจะทำมันเลอะหรือเปล่าตอนติดกาว

แต่ก็ตั้งใจทำเต็มที่เพื่อเพื่อนๆชาวคลับค่ะ ถ้ายังไงขออภัยไว้ล่วงหน้า

หวังว่าเพื่อนๆคงจะชอบกัน

แจกทุกคนนะค่ะ ไม่จำกัดจำนวน แต่ถ้าเยอะขอเวลาทำนิดนึงนะค่ะ
อาจได้หลังปีใหม่ แต่มีข้อแม้นิดนึงคือ

1. ให้เพื่อนๆเข้ามาโพสรูปโปสการ์ดที่มีความหมายต่อตัวเพื่อนๆ
แล้วให้บอกว่ามีความหมายอย่างไร เท่านี้เพื่อนๆก็จะได้รับpc ฝีมือหนูเล็กแล้วค่ะ...ง่ายสุดๆ  ยังไม่พอ ลุ้นต่อที่2

2. ให้เลือกหมายเลข 1-10  ลุ้นของขวัญเล็กๆน้อย เลือกซ้ำได้เลยนะค่ะ

มีระยะเวลาการโพสตั้งแต่บัดนี้จนกว่าหนูเล็กจะมาโพสครั้งต่อไป(พรุ่งนี้อาจจะเช้าหรือบ่ายค่ะ)

*******update....
ขอปิดรับตอนบ่าย 1 แล้วกันค่ะเผื่อมีใครมาไม่ทัน สำหรับท่านใดที่ไม่ได้เลือกหมายเลข หนูเล็กขออนุญาตเลือกแทนนะค่ะ555+

ตัวอย่าง
ใบที่ 1 black...

แก้ไขเมื่อ 21 ธ.ค. 52 07:19:14

จากคุณ : arakanji
เขียนเมื่อ : 20 ธ.ค. 52 13:21:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com