Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=====----- Review-----===== "เทวา แกรนด์ รีสอร์ท" อ.พังโคน จ.สกลนคร ที่พักหลักร้อย แต่แจ่มอ่ะ  

หวัดดี เพ่ๆน้องๆ ทุกท่านครับ
หลังเป็นฝ่ายนั่งเก็บข้อมูล นั่งอ่านมานาน  คราวนี้ถึงคราที่ผมได้ Review กะเค้ามั่งแร้วล่ะคัฟท่าน แต่เป็นแถวๆอีสานตอนบนนะคัฟ  เผื่อว่าใครผ่านไป ผ่านมา ลองแวะเข้าไปดูครับ

พอดีมีโอกาสต้องไปทำงานที่ จ.สกลนครครับ  แต่ว่าทีคนแนะนำว่า  ขับรถออกจากเมืองสกลนคร ไปประมาณ สามสิบ กม. เห็นจะได้  ก้อจะถึงอ.พังโคน (ทางออก สกล-อุดร)    เค้าเล่าว่า คุณภาพภาพกับราคาเกินคาด

ไปถึงพอเห็น ตัวรีสอร์ท ตัวห้องนอน  ก้ออืม....  ดูดีครับ  แต่พอเปิดห้อง อืม...  เกินคาดจริงๆ  ไม่น่าเชื่อว่ามีแบบนี้แถว สกลนคร  สงบเงียบมากกก  
ราคาก้อไม่แพงนะครับ  500 บาท/night มีชากา ขนมปังให้ตอนเช้า และที่สำคัญ มี Wifi ด้วย ใช้ฟรีทุกห้อง

จากคุณ : พีโอพีครับ
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 53 12:06:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com