Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ แจกโปสการ์ด (เป็นชุด)....ฝีมือ น้า ป. 16เมษา @@@  

ขอตั้งกระทู้แจกโปสการ์ดสวยๆ  ฝีมือน้า ป. 16เมษา คนเก่ง หน่อยนึงนะครับ

ขอเกริ่นที่มา...ที่ไปก่อนแจกซักหน่อย...

สีบเนื่องจากแสตมป์ที่ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ชุด ข้อความหกคำแทนใจ

สวัสดี / คิดถึง / ยินดีด้วย / สุขสันต์วันเกิด / รักนะ / ขอบคุณ

คทจด.และผองเพื่อนกลุ่มเล็กๆ  ที่ชอบสะสมโปสการ์ดกับแสตมป์
เลยหาเรื่องทำโปสการ์ดสวยๆกัน

นึกถึงภาพสวยๆ  ที่น้าป. เคยฝากผลงานไว้ในชุด สวัสดีปีเสือ
สไตล์การ์ตูนของ น้าป.  ดูจะเข้ากันได้ดีกับ ข้อความ
เหมาะที่จะนำไปพิมพ์เป็นแสตมป์ด้วยซ้ำไป...

เลยมีการทาบทาม นัดดูตัว...ซึ่งก็ได้รับการร่วมมืออย่างดีมากๆเหมือนเคย

จนเกิดเป็น ผลงานโปสการ์ดสวยๆชุดนี้ 6 ใบ

เลยขอเอามาให้ร่วมชื่นชมก่อนจะแจกเป็นชุด  ชุดละ 6 ใบ  จำนวน 3 ชุด

ส่วนกติกาการแจก และคำถาม  รวมทั้งวัน - เวลาเปิด และปิดเกมส์

ขอโยนไปให้ น้าป. 16เมษา  เข้ามาตั้งเกมส์ละกันนะครับ

ถ้าน้าป.  เข้ามาตั้งคำถาม และกติกาเมื่อไหร่  ถือว่าเกมส์เปิดเมื่อนั้น

ขอให้ทุกคนสนุกกับเกมส์นี้นะครับ   คทจด. รอแจกอย่างเดียว....อิอิ

ชมภาพโปสการ์ดสวยๆใบแรก...

สวัสดี...

จากคุณ : คนไทยใจดีจริงๆ
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 53 20:13:27