Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาเฉลย เปิดเผยความนัย ขอมอบความรัก พร้อมฝากเสื้อรุ่นเด็กป๋าตาโบ๋...ไปใส่  

ก่อนอื่นขอเฉลยเกม แจกโปสการ์ด ชุด "หกคำแทนใจ" ของพี่คนไทยใจดีจีจี ก่อนนะครับ
ในเมื่อให้ผมตัดสิน ผมก็ขอตัดสินแบบตามความรู้สึกตัวเองล้วน ๆ เลยนะครับ ไม่มีหลักการอะไร อย่ามาว่าผมนะ

สำหรับผู้โชคดีทั้ง  3 ท่าน ที่ได้รางวัลใหญ่ ก็คือ

1. โอริสา อามิ**
2. arakanji
3. ไปตามดวง

และผู้ได้รับรางวัลเล็ก คือ

1.  กิ๊บส์
2. sammyboy
3. น้องหนูพันธุ์ดุ
4. strawberry coffee
5. Manifestation
6. asp_ash
7. luckygirl in milkyway
8. venroute
9. นู๋บัวไร
10. เรือใบลำน้อย
11. gotland

สำหรับรางวัลใหญ่ ก็แล้วแต่ คทจด. จะจัดให้ จะเพิ่มเติมจากที่แจ้งไว้ไหม ก็แล้วแต่นะครับ
ส่วนรางวัลเล็กนั้น ก็รบกวน คทจด. อีกเหมือนกัน จากที่แจ้งไว้ว่าจะกันโปสการ์ดเปล่า ๆ ไว้ให้ผมสองหรือสามชุดนั้น
ผมขอให้ คทจด. ช่วยนำการ์ดเปล่า ๆ นั้น ติดแสตมป์ เขียนแสดงความขอบคุณที่มาร่วมสนุกด้วยกัน
แล้วส่งไปให้ผู้ที่ได้รับรางวัลปลอบใจทั้ง 11 คนด้วยนะครับ (ออกค่าแสตมป์ให้ด้วยนา (ทำท่าออดอ้อนกลับ ฮ่าๆ) อิอิ งานงอกเลย คทจด.)
สำหรับโปสการ์ด+แสตมป์+ตราประทับ ที่บอกว่าจัดทำให้ผมหนึ่งชุดนั้น รบกวนช่วยส่งไปเป็นของขวัญวันแห่งความรักให้กับ ส. แสนรัก ด้วยนะครับ

ขอบคุณ คทจด. มาก ๆ เลยครับ น่ารักไม่หยุดอย่างนี้ สาว ๆ ในคลับ ไม่หลงรักได้ยังงัยหนอ อิอิ

น้า ป.

จากคุณ : 16เมษา
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 53 19:12:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com