Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***อยากเปิดตัวแบบเค้ามั่ง ***  

สวัสดีค่ะ
วันนี้มีข้อเสนอแนะมาให้เพื่อนๆในคลับเรารักโปสการ์ดบ้างค่ะ

สืบเนื่องมาจากกระทู้เปิดตัวของห้อง BP ได้รับการตอบรับอย่างล้นหลาม จนกระทู้แตกไปเป็น สิบ แล้ว และยังลามไปถึงห้องข้างๆได้แก่ ห้องแป้ง ห้องต้นไม้ และห้องอื่นๆอีก ผลปรากฎว่าได้ผลตอบรับดีเยี่ยม

ก็เลยอยากให้คลับเรามีแบบนี้บ้าง เพราะว่าสมาชิกคลับเราก็สวยๆหล่อๆน่ารัก สุดแสนจะโรแมนติกไม่แพ้ห้องไหน แต่หากใครไม่เห็นด้วยก็ไม่ว่าไรนะคะ ส่วนใหญ่จะรู้จักกันหมดแล้ว
แต่เป็นโอกาสดีที่จะได้อัพเดทสถานะสมาชิกกันไปในตัวด้วย และได้รู้จักกันมากขึ้นในฐานะน้องใหม่ไม่นาน

เอาเป็นว่าให้เพื่อนๆ ช่วยกันตั้งกติกาด้วยดีกว่าว่าจะนำเสนอรูปแนวไหนดี ให้เข้ากับชื่อ คลับเรารักโปสการ์ด แต่อย่ายากเกินไปนะคะ นึกถึงคนที่โลว์เทคด้วย แหะ แหะ

อีกอย่างอยากจะรบกวนใครก็ได้ใจดีช่วยแปะลิงค์จากห้อง BP มาให้ด้วย เพราะตอนนี้เม้าท์เสียค่ะ เลยไม่สะดวก แล้วจะเข้าไปขอบคุณเจ้าของไอเดียเค้าภายหลังค่ะ

เฮ้อเหนื่อย

ปล. กระทู้นี้จะโดนอุ้มอีกมั้ยน้อ กลัวจัง

จากคุณ : strawberry coffee
เขียนเมื่อ : 5 ก.พ. 53 23:52:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com