Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเคลียร์หน่อยนะคะ !!!!! vote  

ไม่ได้จะไปมีเรื่องกับใครนะคะ พอดีจะไม่ได้เข้าคลับสักพัก
ขอแจ้งเรื่องรางวัลที่เพื่อนๆ มาร่วมเล่นเกมส์กับ มมจด ไว้ก่อนเนอะ

กระทู้เกมส์ แสดงความเห็นเรื่องเพลงรักในดวงใจ
รางวัลเป็น แสตมป์ส่วนตัวชุดโคมไฟหาดใหญ่   ผู้ได้รางวัล ได้แก่ คุณบอยด์  คุณลิงกำถั่ว  น้องสุทธิ  คุณยุทธ

รางวัลส่งไปให้วันนี้ค่ะ

กระทู้ที่แจกโปสการ์ดไม้  
ผู้ได้รางวัลได้แก่  คุณตอง(panar)  น้องสุทธิ    น้องอัง (strawberry coffee )  น้องแซม    น้องแอ้(jura_air)

โปสการ์ดไม้จะส่งไปให้ภายในอาทิตย์หน้านะคะ
ส่วนท่านอื่น ที่มาเล่นไม่ทัน แต่มาตอบในกระทู้ จะทยอยทำให้คนละอันนะคะ

กระทู้เกมส์ โต้วาที  ทั้งฝ่ายเสนอ  ฝ่ายค้าน  จะหาโปสการ์ดสวยๆ ส่งไปทักทายทุกท่านที่มาร่วมสนุกนะคะ  

กระทู้เกมส์ของยาโยยจัง  เป็นสปอน์เซอร์ใช่ป่าว ^^"  รางวัลส่งไปให้กิ๊บส์ ณ มอสโค  วันนี้นะคะ

มีอะไรค้างใครอีกบ้างอ่ะ  ทวงมาได้นะ ^^"

มีความสุขมากๆ ทุกท่านนะคะ

สุขรับวาเลนไทน์ทุกท่านด้วยนะคะ  ความรักมีอีกหลายมุมหลายด้านให้เรียนรู้นะคะ  
,,,อย่าปิดตัวเอง อย่ามองโลกอย่างแคบๆ ด้วยการเป็นมุมแหลม
,,,อย่าคาดหวัง หรือ วางระเบียบในรัก ไว้เป็นมาตรฐาน ตั้งตรงเป็นมุมฉาก เพราะมันจะทำให้ความสัมพันธ์ตึงเกินไป
,,,อย่าเปิดกว้าง โดยไม่มีการเตรียมพร้อม แบบมุมป้านที่กางออก เพราะมันอาจทำให้เราผิดหวังกับสิ่งที่ไม่คาดคิดได้

สนุกกับชีวิตในทุกวัน เปลี่ยนตำแหน่ง เปลี่ยนมุมที่ยืนบ้าง การมีชีวิตเป็นเรื่องที่ดีที่สุดแล้ว ใช้ชีวิตให้เหมือนเด็กเกิดใหม่ กระตือรือร้นตลอด ทำตัวให้มีสีสัน

อย่าเอาชีวิตของเราไปผูกติดกับความรู้สึกของคนอื่น ใครจะรัก จะโกรธ เกลียดเรา อันนั้นคือความรู้สึกของคนอื่น  ชีวิตเป็นของเราเอง ใชชีวิตด้วยความรู้สึกในอารมณ์ของเราเอง  แล้วสิ่งดีๆ จะเข้ามาในชีวิตเอง

แก้ไขเมื่อ 11 ก.พ. 53 09:31:08

แก้ไขเมื่อ 11 ก.พ. 53 09:24:16

จากคุณ : luckygirl in milkyway
เขียนเมื่อ : 11 ก.พ. 53 09:20:23

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com