Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:: ขอหนึ่งกระทู้แจ้งข่าวดีค่ะ ::  

หลังจากได้แรงยุจากพี่ชงและพี่ปลาให้มาตั้งกระทู้ ก็กลับมานั่งคิดนอนคิดเสียหนึ่งคืนว่าจะมาตั้งดีรึเปล่า เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าคลับ (จริงๆ เข้ามาแอบอ่านแต่ไม่ค่อยได้ตอบกระทู้ไหนเลย -_-' ) แถมโปสการ์ดก็ตอบช้ามากๆ ด้วย ในที่สุดก็ตัดสินใจได้สักที ยังไงบ๊วยขอรบกวนพื้นที่ในกระทู้นี้บอกข่าวดีกับทุกคนนะคะ

เรื่องของเรื่องคือว่า... บ๊วยจะรับปริญญาแล้ววว ^_^ เลยอยากจะขอเชิญพี่ๆ น้องๆ ชาวคลับทุกคนมาร่วมแสดงความยินดีกับบ๊วยค่ะ ความจริงอยากจะโทรไปชวนด้วยตัวเอง แต่ก็จนใจเพราะไม่มีเบอร์ เลยมาบอกในกระทู้นี้แล้วกันนะคะ

บ๊วยจะซ้อมใหญ่ในวันที่ 4 มีนา ที่สวนสุนันทา น่าจะออกจากหอประชุมช่วงบ่าย และรับจริงวันที่ 5 มีนา ที่สวนอัมพรค่ะ วันรับจริงอาจจะเช้าหน่อย เพราะ 11 โมงเค้าเรียกตั้งแถวแล้ว วันนั้นบ๊วยคงไปถ่ายรูปแต่เช้าเลยค่ะ

ถ้าใครว่างหรือมีธุระผ่านไปแถวนั้นพอดี ยังไงมาถ่ายรูปด้วยกันนะคะ

ขอบคุณค่ะ
ดอกไม้

จากคุณ : อันติกา
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 53 17:09:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com