Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Mini Review] CHER RESORT ชะอำ-หัวหิน  

สวัสดีค่ะ :)

วันนี้ขอลงรูปภาพของรีสอร์ทป้ายแดง เปิดตัวใหม่ย่านชะอำ หัวหิน ที่น่าเข้าพักเป็นอย่างมาก ชื่อเก๋ ๆ ว่า CHER RESORT  ที่มี concept ต้นไม้ ๆ เวลาเข้าพักก็ได้สัมผัสกับการตกแต่งโทนสีที่สอดคล้องกันทั้งรีสอร์ท

มีหลายท่านเข้ามาทำ รีวิวกันแล้ว แต่วันนี้จะขอนำเสนอรูปห้องพักในส่วนของ Private Garden Villa  และห้องสุดส่วนตัวที่อยู่ริมหาดนะคะ (ชื่อห้อง CHER 1)

รีสอร์ทอยู่ใกล้กับร้านปลาทูค่ะ ซอยเดียวกันเลย หาไม่ยากแต่ประการใด  รูปแรกก็ขอประเดิมรูปเมื่อแรกเห็นเวลาจอดรถหันเข้าหาตัวอาคารก็จะเห็นวิวนี้ก่อนเลยค่ะ  โดดเด่นที่เจ้าตัวสีแดงนี่แหล่ะ (อาคารนี้มี 4 ชั้น ไม่มีลิฟท์นะคะ แต่เดินขึ้นก็ไม่ถึงกับเหนื่อยนัก เพราะทางขึ้นเก๋ดี)

จากคุณ : Annisth
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 53 18:11:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com