Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาเร็ว เคลมเร็ว 8-9 ก.พ.53  

สวัสดีค่ะ

วันนี้มาเร็ว เคลมเร็วค่ะ

สโลแกนเหมือนประกันภัยไงไม่รู้

***ก่อนอื่นจากความเข้าใจผิดครั้งก่อนเรื่อง pc พี่โจ #663

นั้นเป็นการเข้าใจผิด(pcรูปน้ำลิ้นจิ่ ใบนี้) ปรากฎว่าเป็นเพื่อนใหม่ส่งมาหาหนูเล็กชื่อโจเหมือนกัน

ก็เลยรายงานผิดไปค่ะ  ขอโทษฮับ....

***รายงานครั้งนี้มีภาพทะเลหลายใบเลย

ชอบมากๆๆค่ะ สดชื่นดี  แอบอิจฉาเล็กน้อย 555+

***มอบรางวัลสุดยอดนักส่งตัวยงให้นกจ้า  2วัน มา 10 ใบ
สุดยอดค่ะ  เดี๋ยวจะทยอยตอบนะคะ นก

ขอบคุณเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกคนจริงๆๆค่ะสำหรับความน่ารัก ความคิดถึง(อันนี้คิดเอง 555+)ที่มีให้หนูเล็กเสมอ  ขอบคุณจริงๆๆคะ

จากคุณ : arakanji
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 53 18:05:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com