Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review # 1 : ครอบครัวตัวยุ่ง "ตะลุยเชียงใหม่เจ้า" [มีริวิวโรงแรมด้วยเน้ออ]  

สวัสดีค่ะ ชาว Blueplanet
วันนี้ครอบครังตัวยุ่งมารีวิวครั้งแรก ตื้นเต้นสุดๆ จริงๆ ตั้งแต่ต้นปีมานี่ เราไปกันมาหลายที่เลยนะคะ
แต่ไม่เคยทำรีวิวเลยค่ะ เห็นเพื่อนๆ พี่ๆ ทำกันสนุกดีจัง เพราะเราก็ชอบเข้ามาหารีวิวในนี้บ่อยๆ
โดยเฉพาะพวกโรงแรมสวยๆ อ่ะคะ

ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว เพื่อเป็นการตอบแทนน้ำใจชาวบลูฯ เอาล่ะ...ลองดูกับเค้าสักตั้ง
หากเพื่อนๆ ชอบอาจทำรีวิวย้อนหลังให้เลยยย 555

เริ่มกันเล้ยยยย...
การเดินทางไปเชียงใหม่ครั้งนี้ เริ่มต้นเวลา 8.30 น.ค่ะ ถึงเชียงใหม่ 15.30 น.
พอไปถึงก็เข้า aquarium กันเลยเพราะคุณพ่อเจ้าหนูนีโม่นัดเพื่อนซึ่งทำงานใน Aquarium ไว้จ้า

จากคุณ : fon_medee
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 53 13:30:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com