Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อวดโปสการ์ด 10-18 ก.พ.53  

สวัสดียามบ่ายค่ะ

วันนี้อากาศร้อนจริงๆๆค่ะ

ทานข้าวเที่ยงกันหรือยังค่ะ?

ช่วงนี้บ้านเมืองก็พลอยร้อนตามอากาศไปด้วย

ทำใจของเราให้เย็นไว้นะค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ยังคงส่งความคิดถึงมาหากันอย่างสม่ำเสมอ

แม้บางคนอาจจะยุ่งๆๆอยู่กับการงานหรือธุระส่วนตัว ก็ไม่ต้องเป็นห่วงนะค่ะ

หนูเล็กเข้าใจ  ขอให้ทุกอย่างผ่านพ้นไปได้ด้วยดีค่ะ

ใครได้ไปเที่ยวทะเล หรือที่ไหน เก็บภาพมาฝากหนูเล็กบ้างนะค่ะ

วันนี้มีโปสการ์ดมาอวดหลายใบเหมือนกัน 55+

แบบว่าจำไม่ได้ค่ะว่ากี่ใบ

ไปชมกันดีกว่าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 มี.ค. 53 13:19:34

จากคุณ : arakanji
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 53 13:18:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com