Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พาไปชม Singapore Airshow 2010 งานแอร์โชว์(ที่บอกว่า) ใหญ่ที่สุดในเอเชีย Part 1[ไปมา(เกือบ)นานแล้ว แต่ยังไม่สายมั้งครับ]  

สวัสดีครับ เมื่อวันที่ 2-7 ก.พ. ที่ผ่านมา ที่สิงคโปร์มีงาน Singapore Airshow 2010 ครับ ซึ่งน่าจะเรียกได้ว่าเป็นนิทรรศการด้านการบินและอวกาศที่ใหญ่ที่สุดในเอเชียก็ว่าได้

ผมได้มีโอกาสเดินทางไปร่วมงานนี้ด้วย เลยขอนำภาพบรรยากาศมาให้ชมครับ

อ่อ สำหรับเรื่องราวแบบยืดยาว เชิญที่ http://www.skyhighthai.com/special/5303SIN.html นะครับ

อ่อ เนื่องจากรูปเยอะ ขอลงเป็นตอน ๆ ละกันนะครับ มี 3 ตอนครับ

จากคุณ : เจเค..LSKY
เขียนเมื่อ : 22 มี.ค. 53 00:36:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com