Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Costa Village Poolvilla ส่วนตั๊วส่วนตัว  

รู้จักที่นี้จากการ search ในห้อง blue นี้แหละครับ ตั้งแต่เมื่อเดือนกุมภาพันธ์ ตอนนั้นมีโปรโมชั้น 2500 บาทอยู่ ก็เลยรีบจองเลย พึ่งจะได้พัก เมื่อ เสาร์ อาทิตย์ทีผ่านมานี้เองครับ รีสอร์ทอยู่หาดจอมเทียนซอย 9 เข้าซอยมาประมาณ 200 เมตร ทำให้รีสอร์ทเงียบพอสมควร  
รีสอร์ทนี้เป็นรีสอร์ทเล็กๆ มี 8-9 ห้องเนี้ยแหละ (ส่วนตัวชอบรีสอร์ทเล็กๆ อย่างนี้จัง ใครมีแนะนำได้นะครับ) ทุกห้องมีสระส่วนตัว ยกเว้นห้องนึงมั้งครับ

จากคุณ : acsawo
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 53 10:17:01