Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเรื่องแจ้งให้ทราบ....จากทีมงานพันทิป  

เรื่องที่ 1

ได้รับการติดต่อมาจากคุณนุ่น ทีมงานพันทิป ทางอีเมล์
เรื่องขอให้ส่งโลโก้คลับให้ทางเวป เพื่อนำไปเพิ่มทางเข้าคลับ

โดยเนื้อหาเมล์มีว่าอย่างนี้ครับ

.......................................

สวัสดีค่ะ  

เนื่องจากทางเว็บพันทิปอยากจะแจ้งกับสมาชิก คลับเรารักโปสการ์ด  

ในเรื่องที่ ทางเว็บจะเพิ่มทางเข้าคลับแต่ละคลับให้ โดยเป็นโลโก้ของคลับทางด้านซ้ายมือ ด้านล่างที่ให้เลือกคลับต่างๆ

จึงอยากจะให้สมาชิกส่งโลโก้ของคลับเข้ามา เพื่อที่ทางเว็บจะนำไปเพิ่มทางเข้าคลับให้  

โดยเป็นโลโก้ ขนาด 100X100 pixel  ไม่เกิน 100 k ค่ะ  

ถ้าอย่างไร  สามารถโทรสอบถามได้ที่ xx-xxx-xxxx-x ค่ะ  

ขอบคุณค่ะ

นุ่น

ทีมงานพันทิป

........................................................

ผมเลยจะเข้ามาสอบถามเพื่อน ๆ ว่า จะให้ผมจัดการส่งภาพโลโก้ของคลับไปให้ทางทีมงานพันทิปเลยไหมครับ
โดยผมได้ลองอีดิทภาพโลโก้ของคลับใหม่นิดหน่อย ตรงตัวอักษรคำว่า postcard lovers club
เพื่อให้สะดวกต่อการคร็อปเป็นสี่เหลี่ยมจตุรัส ดังภาพข้างล่างนี้

จากคุณ : 16เมษา
เขียนเมื่อ : 31 มี.ค. 53 22:14:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com