Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวที่พักพังงา "พังงาคอร์ต"  

อ้างอิงถึงกระทู้ http://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2009/09/E8319539/E8319539.html

ต้องขอบพระคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่ได้ให้ข้อมูลที่พักที่พังงา
พวกเราตัดสินใจพักที่พังงาคอร์ตค่ะ และไม่ผิดหวังห้องพักสะอาด และ ใหม่มากค่ะ
ราคาห้องพักรายวัน 1000 บาทต่อห้อง จำนวนห้องพักรายวันไม่แน่นอนนะคะ เพราะเค้ารับลูกค้ารายเดือนเป็นหลัก

ตอนที่เราไปนั้นก็ตาม GPS ค่ะ ซึ่งรายละเีอียดแผนที่จังหวัดพังงายังไม่ค่อยอัพเดต เลยหากันหลายรอบเลย แต่ตอนนี้ง่ายแล้ว เพื่อนๆ ที่ใช้ GPS ไปตามพิกัดนี้เลยค่ะ N8 26.809 E98 31.811

หรือตามที่อยู่ด้านล่าง

พังงาคอร์ต
ถนนศิริราษฏร์ (อู่เรือ) ข้างซูเลียน
อ. เมือง จ. พังงา
โทร. 076 412262

ทริปเราไปนั้น ปั่นจักรยานกรุงเทพ-ภูเก็ตกัน แต่ขอรีวิวเล็กๆ เฉพาะส่วนจังหวัดพังงานะคะ

ขอบพระคุณค่ะ

จากคุณ : ParS
เขียนเมื่อ : 16 เม.ย. 53 18:50:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com