Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับการเปิดธุรกิจตัวแทนจำหน่ายตั๋วเครื่องบิน (Agency) ครับ  

สวัสดีครับ คือผมสนใจมีแนวโน้มอยากจะเปิดธุรกิจเป็นตัวแทนจำหน่ายตั๋วเครื่องบินน่ะครับ
ตอนนี้ผมก็พยายามกำลังศึกษาหาข้อมูลอยู่ว่ามันมี process อย่างไรบ้าง ความยากง่ายของธุรกิจ เพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจทำธุรกิจน่ะครับ

อยากสอบถามผู้รู้ทั้งหลาย(ผมไม่รู้จริงๆ)เกี่ยวกับธุรกิจนี้ว่ามีความคิดเห็นอย่างไรครับ
และ process มันเป็นอย่างไร ต้องไปติดต่อที่ตัวแทนที่จำหน่ายตั๋วอีกทีหรือไม่อย่างไร ต้องไปจดบริษัทเป็นตัวแทนจำหน่ายอะไรอย่างไร และมาร์จิ้นเยอะมั้ย

ขอบคุณมากๆนะครับ

จากคุณ : newlooks
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 53 22:51:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com