Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทริป "เกาะเต่า เกาะนางยวน หลังวันสงกรานต์" เอารูปมาฝากคร้าบ...  

ขอรีวิวใหม่อีกครั้งนะครับ เนื่องจากวันก่อนผมรีวิวไปแล้ว ปรากฏว่าทางเวปมีปัญหาทางเทคนิคตามที่เราทราบกัน รูปที่ผมโพสไว้ก็หายเกลี้ยงเลย
ปกติผมก็ไม่ค่อยได้รีวิว และตั้งกระทู้บ่อยนัก แต่จะเข้ามาหาข้อมูลในนี้บ่อยมากครับ หวังว่ารีวิวครั้งนี้จะมีประโยชน์กับเพื่อนๆบ้างไม่มากก็น้อย หรือคิดซะว่าดูรูปเพลินๆละกันนะครับ... เริ่มเลยละกัน
ผมไปเมื่อ 14-17 เม.ย. ที่ผ่านมาครับ ตั้งใจไปหลังสงกรานต์ กลัวคนเยอะ แล้วก็ไม่เยอะจริงๆครับ เงียบกว่าที่คิด... ขอบคุณคุณ "ป๋อหลาง" สำหรับข้อมูลด้วยนะครับ เสียดายไม่เจอกันที่เกาะ เห็นบอกไปยะลา น้ำใจงามมากครับ ประทับใจจริงๆ...  ภาพแรกนี่ที่ท่าเรือซีทรานครับ ระหว่างรอขึ้นเรือ เห็นแสงกำลังสวยคว้ากล้องวิ่งไปเลยครับ

จากคุณ : มังกรแก้มป่อง
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 53 01:43:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com