Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำบ้านพักดีๆ เข้าพักประมาณ 15 คน ที่ติดๆทะเล หัวหิน หน่อยคร้าบบบบ  

กำลังหาบ้านพัก แถวหัวหิน ที่เข้าพักได้ สัก 15 คน อ่ะคร้าบบ อยากได้ที่ดีๆๆหน่อย ปลอดภัย ไม่วุ่นวายมาก ขอติดทะเลอ่ะครับ หรือไม่ไกลจากหาดมาก พอเดินลงหาดได้ประมาณนี้อ่ะครับ วอนพี่ๆใน BP แนะนำผมหน่อยนะครับ จะไปช่วงกลางๆ พค. นี้อ่ะครับ ขอบพระคุณคร้าบบบ

จากคุณ : fifa
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 53 21:09:55 A:125.24.120.107 X: TicketID:197443

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com