Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++TAG 3 Return พร้อมส่งแล้วจ้า : สรุปรายชื่อผู้ที่จะได้รับแทคทั้งหมด และภาพบรรยากาศวันแพคแทคค่ะ+++  

TAG 3 Return(รุ่นรองเท้าแตะ)
รายได้หลักหักคชจ.เพื่อเป็นเงินทุนในการจัดตั้ง "มูลนิธิ บลูพลาเน็ตเพื่อการศึกษาเด็กด้อยโอกาส"
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8959323/E8959323.html

น้ำส้ม

ท่านที่สั่งจอง Tag 3 Return ไว้และโอนเงินมาภายในวันที่ 10/4/2010 ตรวจสอบรายชื่อได้ที่นี่ค่ะ

น้ำส้ม

แทคทั้งหมดพร้อมจัดส่งไปรษณีย์ในวันพรุ่งนี้ค่ะ (26/4/2010) จัดส่งแบบไปรษณีย์ลงทะเบียน
คาดว่าจะได้รับไม่เกินวันที่ 30/4/2010 สำหรับท่านที่อยู่ในกทม. และไม่เกินวันที่ 3/5/2010 สำหรับท่านที่อยู่ ตจว.
(สำหรับท่านที่อยู่ ตปท. ใช้เวลาประมาณ 2 สัปดาห์)

หากท่านใดยังไม่ได้รับแทคภายในระยะเวลาที่กำหนด สามารถอีเมล์มาสอบถามได้ที่ tag3return@hotmail.com หรือโพสถามในกระทู้นี้ ทีมงานจะเช็คสถานะจากเลขลงทะเบียนให้ค่ะ

ถ้าหากมีท่านใดได้รับแทคเกินจำนวนที่สั่ง (ถ้ามี) รบกวนส่งคืนมาตามที่อยู่ผู้ส่งบนซองได้เลยค่ะ  ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

น้ำส้ม

สำหรับท่านที่ยังไม่ได้แจ้งที่อยู่จัดส่ง / ยังไม่แจ้งโอนเงิน ทีมงานจะเก็บแทคไว้ให้ 1 สัปดาห์นับจากนี้ค่ะ
หากพ้นจากกำหนด 1 สัปดาห์แล้วรายการใดยังไม่มีผู้แจ้ง ทีมงานจะตัดยอดและส่งแทคคืนเข้ากองกลาง สำหรับยอดเงินที่ยังไม่มีผู้แจ้งจะตัดเข้าเป็นยอดเงินบริจาคไปค่ะ
ท่านใดมีชื่อในลิสต์ที่ยังไม่ได้แจ้งที่อยู่ หรือ โอนเงินแล้ว(ก่อน 10/4/2010)แต่ยังไม่ได้แจ้งโอนเงิน กรุณาติดต่อไปที่อีเมล์ tag3return@hotmail.com ค่ะ

น้ำส้ม

Special Thanks : ทุกท่านที่มาช่วยกันเป็นแรงงานเถื่อนแพคแทคค่ะ
ป๋าใช่ฯ / พี่อู๊ด / ป้าแหม่ม อันดามัน / ปร้าเชง ฮุยเฉง และผู้ติดตาม / พี่นา cultureclub / พี่แมว จืดจ๋า / น้องปีใหม่ / น้องอ๊อบ / พี่มิคกี้ หมูดุด / พี่เป้ Travel Animals / พี่แดง DangCola / พี่โรฒน์ ความสุขที่ต้องค้นหา / พี่จิ๋ว jeangirl และผู้ติดตาม / ลิลลี่ สาวหน้าใส / สาวปั๋น / ป้าสวย / ลุงเดาะ

ขอบคุณพี่ชาญ SinbadJunior ที่ส้มหล่นใส่ได้รับมอบหมายงานต่อจากป๋าใช่ฯ ให้มาช่วยตอนไปรษณีย์มารับของพรุ่งนี้
ขอบคุณพี่อู๊ดที่เปิดบ้านให้มาใช้แรงงาน พร้อมเตรียมเสบียงไว้ให้อย่างไม่ขาดตกบกพร่อง
ขอบคุณเสบียงทั้งคาว หวาน จากพี่อู๊ด พี่จิ๋ว พี่นา พี่แมว ป๋าใช่ฯ ปร้าเชง พี่เฟิร์น ป้าสวย-ลุงเดาะ

ปล..หากตกหล่นชื่อใคร/เขียนชื่อใครผิด หรือผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ค่ะ
*ภาพโดย ใช่แล้ว.....ผมเองครับ / Sea's Lover1980

ลูกสาว ขอบคุณและอนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยค่ะ ลูกสาว

แก้ไขเมื่อ 26 เม.ย. 53 01:27:39

แก้ไขเมื่อ 26 เม.ย. 53 00:33:59

แก้ไขเมื่อ 26 เม.ย. 53 00:15:06

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 53 23:28:47

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 53 23:01:47

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 53 22:59:01

จากคุณ : Sea's Lover1980
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 53 22:54:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com