Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++รบกวนจัดทริปและแนะนำอาหารอร่อย "กาญจนบุรี" หน่อยครับ  

พอดีจะไปออกรอบตีกอล์ฟที่สนาม Blue Sapphire อ.บ่อพลอย วันเสาร์, อาทิตย์นี้ นอนที่โรงแรมในสนามกอลฟ์

เลยอยากสอบถามข้อมูลว่า

1. ตอนเย็นๆ หลังจากตีกอลฟ์เสร็จ มีร้านอาหารอร่อยๆ ขึ้นชื่อ ที่ไหนบ้างครับ
เข้าเมืองหรือว่า อ.ท่าม่วง แนะนำร้านหน่อยนะครับ...อาหารผมกินได้ทุกชนิด

2. วันที่สองนี่ แพลนว่าจะไปเที่ยวในตัวเมือง แล้วหาร้านอาหารทานกัน..มีร้านชิลๆ แนะนำมั๊ยครับ..ร้านกาแฟ หรือว่า ร้านที่ต้องหรือควรจะไป จ.กาญ

3. ระยะทางไปน้ำตกไทรโยค คงไม่ได้ไป เพราะว่าดูแล้วน่าจะไกลมากๆ จากสนามกอลฟ์ หรือที่อื่นแนะนำ?

ขอบคุณมากครับๆๆๆๆๆ

มีอะไรแนะนำได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ

จากคุณ : japan_1704
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 53 15:59:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com