Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวลาจอง Cube Hotel Ueno กับ Sutton Ueno ใช้จองผ่านหน้าเวปของโรงแรมตามปกติหรือเปล่าครับ ทำไมถึงแนะนำสองที่นี่มากเลยครับผม  

ลองเช็คราคาหน้าเวปแล้วก็ไม่ถูกไม่แพง เมื่อเทียบกับ Business hotel อื่นๆ

ตามปกติเพื่อนๆจองหน้าเวปกันเลยหรือเปล่าครับ หรือมีช่องทางการจองอื่นๆที่ราคาดีกว่าหน้าเวปหรือเปล่าครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

นอกจากใกล้แล้วมีข้อดีอื่นๆเป็นพิเศษหรือเปล่าครับ

ตอนแรกผมว่าจะจอง washinton shinjugu hotel ผ่าน agoda แล้ว
พอดีมาเห็นเพื่อนๆแนะนำที่นี่กันมากเลยสนใจอยากขอรายละเอียดเพิ่มเติมนะครับ

จะไปพักประมาณ 7 วัน ช่วงต้นเดือนหน้าครับ (ช่วงที่เลย golden week ไปแล้วครับ)

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ รบกวนด้วยนะครับ

จากคุณ : Value
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 53 16:53:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com