Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ เที่ยว..หัวหิน-ปราณบุรี-อ่าวมะนาว ++ (มีภาพมาฝากค่ะ)...  

สวัสดีค่ะเพิ่งกลับจากไปเที่ยวหัวหินมาค่ะมีภาพมาฝากนิดหน่อยเผื่อท่านใดหาข้อมูลที่จะไปเที่ยวเส้นทางนี้ก็ลองดูนะคะ เราไปเที่ยวครั้งนี้เป็นการไปเก็บตกรอบที่แล้วค่ะทริปที่แล้วเราเที่ยวเลาะชายทะเลตั้งแต่หาดเจ้าสำราญ-ปึกเตียน-ชะอำ-วัดห้วยมงคล-หาดปราณ-พักที่สามร้อยยอด-แล้วไปถ้ำไทร-หาดบ้านกรูด-หาดบางเบิด-ไปจนถึงหาดทุ่งวัวแล่น-พักที่ชุมพรคาบาน่า
ขากลับเราก็มาแวะดูดอกบัวที่ทุ่งสามร้อยยอดและไปไหว้พระที่วัดตาลเจ็ดยอดซึ่งอยู่ใกล้ๆกันแล้วก็จบทริปแค่นั้นค่ะ...
ทริปนี้เราวางแผนไว้ว่าจะไปเก็บตกสถานที่เที่ยวที่เหลือคือ พระราชนิเวศน์มฤคทายวัน-สถานีรถไฟหัวหิน-เขาเต่า-พักที่หาดปราณบุรี-ล่องคลองเขาแดง-เที่ยวอ่าวประจวบ-อ่าวมะนาวและพักที่อ่าวมะนาวค่ะ

จากคุณ : ลำตะคอง
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 53 12:39:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com