Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อีกหนึ่งจุดประทับ ที่ไม่อยากให้พลาดกับ ตู้ไปรษณีย์ที่(สี)สวยที่สุด{แตกประเด็นจาก E9062067}  

จากเกมส์ที่ตั้งไว้ กับโครงการตามล่าหาตราประทับที่สุด ในเมืองไทย
ไม่แน่ใจว่าเพื่อนๆ  ออกตามล่าตรา กันได้กี่แห่งกันแล้วบ้าง...

ยังไง เอามารีวิวกันให้ชมบ้างนะคะ ของรางวัลยังรออยู่ :)

ระหว่างที่รอ   มมจด มีอีกหนึ่งเกมส์เอามาให้เพื่อนๆ ได้เล่นกันก่อน

กับอีกหนึ่งจุด ที่อยากให้เพื่อนชาวคลับได้ร่วมประทับตรา
จุดประทับอยู่ในใจของคนไทยทุกคนค่ะ ไม่ต้องไปถึงไหนไกลค่ะ

มมจด มีของรางวัล เป็นตู้ไปรษณีย์สีสวยที่สุด สีของคนไทย ทั้งประเทศ ให้เก็บไว้ค่ะ   โดยจะสุ่มจับรางวัลผู้โชคดีอีกทีวันที่ 10 พฤษภาคมเวลา 24.00 น.  

ปล.ตู้อาจจะไม่สวยมากนะคะ ใช้เวลาสองวัน อาจจะเบี้ยวๆ โย้เย้นิดหน่อยแต่ใช้ใจทำล้วนๆ  เพื่อนๆ ที่อยากเล่น อยากได้เก็บไว้ ก็ลงชื่อไว้ก่อนนะคะ

ขอแค่หนึ่งความเห็น  หนึ่งแรงอธิฐาน เพื่อประเทศไทยสงบสุข

จากคุณ : luckygirl in milkyway
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 53 15:00:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com