Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ ไปฮ่องกง มาเก๊าครั้งแรก แนะนำให้ไปเองหรือซื้อทัวร์ค่ะ ++  

จะไปเที่ยวฮ่องกง มาเก๊ากับครอบครัวปลายปีนี้ค่ะ เป็นการไปเที่ยวทั้ง 2 ประเทศครั้งแรก ตอนนี้ได้ตั๋ว AirAsia (BKK-Macau-BKK) มาครอบครองแล้ว แต่ยังไม่รู้ว่าจะเริ่มวางแผนท่องเที่ยวอย่างไรดี ควรจะซื้อทัวร์เพิ่มหรือไปเที่ยวเองดี (พ่อแม่ไปเที่ยวด้วยค่ะ)

ถ้าเที่ยวเอง - มีคำแนะนำในการวางแผนท่องเที่ยวมั้ยค่ะ
ถ้าซื้อทัวร์ - มีทัวร์ไหนที่ดี และเชื่อถือได้แนะนำบ้าง

P.S. ไปกัน 6 คนค่ะ คุณพ่อ คุณแม่ ตัวเอง และน้องๆค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ค. 53 20:12:00

จากคุณ : เกี๊ยวซ่ากะชาเขียว
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 53 19:47:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com