Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปญี่ปุ่น ประมาณ อาทิตย์ครึ่ง เที่ยวโตเกียว-โอซาก้า งบเท่าไหร่ดีครับ (ที่พักในโตเกียวฟรี)  

ไปญี่ปุ่น ประมาณช่วงกลางเดือน กรกฎาคม เที่ยว อาทิตย์ครึ่ง เที่ยวโตเกียว โอซาก้า งบเท่าไหร่ดีครับ(ไม่รวมค่าตั๋วเครื่องบิน กับ ค่าที่พักในโตเกียวครับ) คงจะเน้นในโตเกียวครับ กะจะเที่ยวในโตเกียวประมาณ 1อาทิตย์เลยครับ เน้นเก็บรายละเอียด ไม่ช้อปปิ้ง เพราะกะจะให้ทริปนี้เป็นทริปกินครับ

อ้อไปกับเพื่อนอีก3คนครับ ผู้ชายหมดเลย ไม่ค่อยเรื่องมากเรื่องที่พักครับ ขอห้องน้ำในตัว แล้ว ก็ ราคาถูกพอครับ เพราะอยากแชร์ค่าที่พักกัน

อ้อ แล้ว โอซาก้่า เที่ยวกี่วันดีครับ

จากคุณ : Earth
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 53 21:30:18 A:114.128.139.188 X: TicketID:267231

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com