Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review + + Banyan Tree Phuket + + Pool Villa  

เพิ่งไปมาค่ะ 30 Apr ที่ผ่านมานี่เองค่ะ Banyan Tree Phuket
ห้องพักแบบ One Bed Room Pool Villa

ดูตามแผนที่เลยค่ะ Lobby จะอยู่ตรงกลาง ด้านบนจะเป็นทะเลนะคะ

เราขับรถไปจาก กรุงเทพ ถึง ภูเก็ตก็ร่วม 12 ชั่วโมงกว่าจะหาทางเข้าเจอก็ทำเอาหนื่อยเหมือนกันค่ะ

พอขับเข้ามาในกลุ่ม ลากูน่า จะพบกับโรงแรมมากมาย ทั้ง เชอราตัน ลากูน่าบีช ดุสิต ฯลฯ  จนทางเข้า Banyan Tree  
ก็จะมียามถามว่า ติดต่ออะไร ?? .. เอ่อ มาเข้าพักค่ะ ยามทำหน้า งง แล้วก็เปิดให้เข้าไป ??

จากคุณ : SUPERSUN_RISE
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 53 00:11:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com