Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

“รวมพลังใจ ถวายความภักดี” ฉลองบรมราชาภิเษก ครบ 60 ปี  

ไม่รู้ว่ามีใครไปงานนี้มาแล้วบ้าง  เริ่มเมื่อวานเป็นวันแรก  จนถึงวันที่ 9  พ.ค. 53
งานนี้จัดที่ถ.ราชดำนเนินนอก  และมีเวทีใหญ่อยู่ที่พระยรมรูปทรงม้า  ปิดถนนบริเวณนั้นเพื่อจัดงาน
งานเริ่มตั้งแต่เวลา  18.00-24.00  วันที่ 5-6  พ.ค. 53

ที่เอาข่าวมาแจ้ง  เพราะงานนี้มีตราประทับให้เก็บกันอีกแล้วค่ะ  มีพาสปอร์ตอีกแล้วนะ
ถ้าเราเก็บตราประทับได้ครบ  จะสามารถนำไปแลกรับเหรียญที่ระลึกในงานได้ด้วย

แป๋วไปมาเมื่อวานค่ะ  แต่ไปรับพาสปอร์ตไม่ทัน  ไปถึงงานนานแล้ว  แต่ไม่รู้ว่ามีด้วย
พอรู้ว่ามี  ก็กว่าจะเดินหาซุ้มประชาสัมพันธ์เจอ  พอเจอ  พาสปอร์ตก็หมดแล้ว
แต่วันนี้มีค่ะ  ไปรับพาสปอร์ตได้  แล้วก็ตามล่าตราประทับกันให้ครบ  อยู่ที่ซุ้มประชาสัมพันธ์  ตรงต้้นโพธิ์ทองใหญ่ๆ นะคะ  ข้างเวทีเล็ก

แป๋วว่าจะไปอีกทีวันที่ 9  เพราะ6-8 ไม่ว่างเลย  กะจะเอาโปสการ์ดไปขอเก็บตราประทับซะหน่อย
ใครว่างก็เชิญได้นะคะ  มีกิจกรรมเยอะแยะมากมาย  มีเปิดบูธของทุกจังหวัดเลย
งานเมื่อวานอลังการณ์มากๆ  ถ่ายรูปมาบ้างนิดหน่อย  แต่ไม่ได้เอารูปติดมาด้วย

รูปพาสปอร์ตในงานค่ะ  เครดิตรูป  พี่บิ๊ก  นายรถซุง  ขออนุญาตนะคะ

จากคุณ : nupaew
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 53 14:42:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com