Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหา Outlets ใน LA ช่วยหน่อยครับ!!!  

ตามหัวข้อเลยครับ
ใครมีเอาเลทดีๆ และถูกๆ ในแอลเอ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

รู้จักแต่ Camarillo Premium Outlet ที่อยู่นอกเมืองไป
แต่ก็ต้องนั่ง Metro Link หรือ Amtrak ไป เพราะไม่มีรถ
เห็นเพื่อนบอกว่าไม่มีรถตอนขากลับ.. ก็เลยเอ๋อๆ เลย
ไม่รุจะกลับยังไง?

ใครมีที่อื่นๆ ดีๆ และถูกๆ แนะนำด้วยครับ
คิดไม่ออกแล้ว ;)
บอกวิธีเดินทางด้วยก็ดีครับ
ผมพักอยู่ในฮอลีวูด... ^^
ขอบคุณครับ

จากคุณ : MAACKBERRYCHEESECAKE
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 53 03:54:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com