Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^@^= ท่านผู้มีอุปการะคุณคะ ..ภาคต่อมหากาพย์ Day5 @ KuRaShiKi-OKaYaMa เริ่มต้นที่นี่ ณ บัดนาวอาวอาวว =^@^  

จากกระทู้เดี้ยง กระทู้ด๋อยมา 2 วันสร้างความเพลียจิตจิตตกให้กับสาวน้อยไร้เดียงสา อ่อนแอ และไม่มีทางสู้อย่างหนิงเป็นอย่างยิ่ง... ทำไมคะ พี่พันติ๊บบ ทำไมพี่เฉื่อยชา ไม่หือไม่อืออกับหนูได้ขนาดนี้ หนูผิดอาร้ายยยยยยย ขี้แง

เอาล่ะค่ะ.. วันนี้ลองกันอีกสักตั้ง ถ้ายังมาไม่หือไม่อือออกันอีก ... จะไปมีใหม่จริงๆนะเอออออ ... สวยอย่างหนิง ไม่เคยแคร์คราย ... โฮะ โฮะ โฮะ .. แต่นะ พี่นะ พี่ช่วยง้อหนูหน่อยนะ นะ นะ wink

วันนี้จะพามาเดินคลองสวยยามเช้ากันสักทีนะ.. รีบโพสรูปดีกว่า เด๋วพี่พันติ๊บตื่นเต็มตา จะมาเฉยชาใส่หนูอีก .. พร้อมกันมะคะ พี่น้องงงง ... พร้อมแล้วก็  ลุย! หลงรัก

จากคุณ : Miss Valentine
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 53 08:33:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com