Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++.......ใครมีข้อมูลงาน WORLD EXPO เซี่ยงไฮ้ ช่วยเอามาแชร์หน่อยจ้า.....+++  

อยากได้ข้อมูล  งาน เซี่ยงไฮ้ World Expo ว่ามีอะไรน่าสนใจในงาน

แล้วงานนี้เน้นเกี่ยวกับอะไรค่ะ

สินค้ากลุ่มใด

หรือว่าใครไปมาแล้ว  "มีภาพเอามาฝากยิ่งดีเลยค่ะ"

หรือว่ามีแผนผังในงาน

รบกวนด้วยนะค่ะ

จากคุณ : น้องอบอุ่น
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 53 06:04:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com