Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาเร็ว เคลมเร็ว 5-7 พ.ค.53  

สวัสดีตอนเย็นค่ะทุกคน หลังจากนั่งเฝ้าหน้าจอคอมตั้งแต่เที่ยง
ตอนนี้เริ่มเมื่อยหลังซะแล้ว  เริ่มแก่ ...555

ฝากความห่วงใยไปยังพี่น่าด้วยนะค่ะ  พี่น่าหายดีหรือยังค่ะ?
พี่เอ๋ไม่สบายเหรอค่ะ  ดีขึ้นหรือยัง?
ขอให้พี่ติ๊กสอบผ่านนนฉลุยนะค่ะ สู้ๆๆๆค่ะ
พี่อ้อเก็บรูปมาฝากหนูเล็กด้วยนะคะ
เอิร์นอ่ะ reply ในกระทู้ของพี่อันก่อน มีความหมายว่ายังไงอ่ะ ตอบพี่ด่วนอ่ะ สงสัยมากๆๆๆๆ แบบว่าพี่แก่แล้ววว ไม่ค่อยเข้าใจความหมายอ่ะ

ปล.......คิดถึงทุกคนนค่ะ แม้ไม่ได้ฝากคำถามแต่ว่าฝากความคิดถึง ไปถึงเสมอๆๆๆค่ะ  ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะคะ

ปล2. พีซีที่รีวิววันนี้ยังไม่ได้ตอบเลยซักกะใบค่ะ อิอิ
ปล.3 ขออนุญาต เรียกชื่อในแบบของหนูเล็กนะค่ะ 555+มันดูน่ารักดีค่ะ ดูเป็นครอบครัว เป็นเพื่อนกันดี ตอนเรียนหนูเล็กเป็นพวกชอบตั้งฉายาให้เพื่อนอ่ะค่ะ
ชื่อบางชื่อก็ได้จากการอ่านกระทู้ในเน็ตของพี่ของเพื่อนคนนั้น    บางคนได้จากสไตล์ของการเขียน pc บางคนได้จากชีวิตส่วนตัวของเค้าช่วงนั้น อิอิ  อย่าโกรธกันนะค่ะ  เพราะรักหรอกเนอะ อิอิ  ส่วนเพื่อนท่านใดกลัวน้อยใจว่าไม่มีฉายาส่วนตัว(เหรอ?)  ไม่ต้องห่วงค่ะมันกำลังจะตามมาเร็วๆๆๆนี้   55555555555555++++

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ค. 53 15:58:41

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ค. 53 15:42:38

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ค. 53 15:38:41

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ค. 53 15:33:54

จากคุณ : arakanji
เขียนเมื่อ : 9 พ.ค. 53 15:33:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com