Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิว อินเดีย แคชเมียร์ สวรรค์บนดินครับ ภาค 2  

ผมมักจะบอกกับตัวเองเสมอ ว่า คนเราทุกคนมีความฝัน และ ความฝันนั้นอาจจะแตกต่างกันไปบ้างตามแต่ละคน แต่สิ่งหนึ่งที่ ความฝัน ของทุก ทุกคน เหมือนกัน นั่นคือ ความฝันมันไม่มี ขา
คนเรา ต่างหากที่มีขา เพราะฉะนั้น เรา ต้อง เดินไปหาฝัน
แล้วเราจะได้พบกับฝันของเรา พร้อมหรือยังครับ กับ ความฝันของผม ที่ผมใช้ขา และ หัวใจ เดินทางตามไปหามัน
แคชเมียร์    พร้อมแล้วเดินทางกันคับ
ใครที่ไม่ได้ชม ตั้งแต่ต้น ภาคแรก ตาม นี้นะครับhttp://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E9228569/E9228569.html

จากคุณ : pojcnx
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 53 10:56:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com