Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตรวจการบ้านญี่ปุ่นหน่อยครับ...ไปปลายเดือนนี้ครับ  

จะไปปลายเดือนนี้ครับ
ไม่เคยไปเลย ไม่เคยนั่งรถไฟฟ้าญี่ปุ่นด้วยครับ หุหุ

รบกวนตรวจด้วยครับ

Day 1...ถึงนาริตะ เช้าตรู่ กลับที่พักแถว Asakusa...
เที่ยวแถว Asakusa ช่วงเช้า
บ่ายไป Ueno + Akihabara

Day 2...Meiji shrine ตอนเช้า
Harajuku
Shinjuku
Shibuya

Day 3...Tsukiji ตอนเช้า
Imperial palace ตอนสาย
บ่ายๆ Shiodome
เย็นๆ Odaiba

Day 4...Nikko ออกแต่เช้า ไปค้างคืน

Day 5...เตร็ดเตร่ Nikko นิดนึง
ออกมากลับไปแถว Roppongi
Odaiba เก็บตก

Day 6...Tokyo Disneysea ทั้งวัน

Day 7...ออกไป Hakone แต่เช้า ค้างคืนนึง

Day 8...ขากลับจาก Hakone แวะ Kamakura
Yokohama

Day 9...เตรียมตัวกลับตอนบ่าย
แวะเก็บตก Asakusa - Ueno

แน่นไปไหมครับ
ควรเพ่ิมหรือตัดอะไรออกบ้างไหมครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : jeafish
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 53 23:27:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com