Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำที่พักที่กาญจนบุรีด้วยครับ เน้นบรรยากาศดีๆ ไม่ไกลจากตัวเมือง ไม่จำกัดงบ  

ต้องไปทำธุระที่เมืองกาญ เลยจะหาโอกาสไปพักผ่อนด้วย ช่วยแนะนำที่พักที่กาญด้วยครับ (ไม่เอาแบบแพลอยน้ำ) ขอบรรยากาศดีๆ อยู่ในตัวเมืองหรืออยู่ไม่ห่างจากตัวเมืองมาก เพราะต้องติดต่อธุระด้วย ตอนนี้รู้จักแต่ เฟลิกซ์ ริเวอร์ แควที่เดียว รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ

จากคุณ : ไข่เจียวไหม้
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 53 00:08:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com