Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[ Review ==>> The Bihai @ Hua Hin <<== ครั้งแรกค่ะ ]]  

ลอง search ดูแล้วเห็นยังไม่ค่อยจะมีใครมารีวีวแฮะ ก็เลยถือโอกาสนี้เลยละกันค่ะ ไหน ๆ ก็เป็นแฟนคลับห้องบลูฯนี้แล้ว หนูก็อยากทำตัวให้เป็นประโยชน์กับเค้าบ้าง (ฮ่า ๆๆ แอบว่าตัวเองซะงั้น !!)

พอดีพึ่งไปงาน Honda Music fest ครั้งที่ 3 ที่หัวหินมาค่ะ คืนแรกเรามีที่พักซึ่งจองกันไว้แล้ว แต่เนื่องในวันหยุดต่อเนื่องคนใช้แรงงานอย่างเรา ก็อยากจะอยู่ต่อค่ะ จึงเป็นที่มาของการหาที่พักแบบหน้างานหรือ walk in นั่นเอง แต่น แตน แต๊น เลขที่ออก The Bihai @ เขาตะเกียบบบบบ !!

เป็นโรงแรมเล็ก ๆ เปิดมาได้จะ 2 ปีล่ะค่ะ มี 3 ชั้น 15 ห้องมีสระว่ายน้ำ 2 ที่ ชั้นล่างสุดกับที่ชั้น 3 ค่ะ วิวที่นี่สวยสุดยอดนะคะ --> สนามกอล์ฟ เดินไปไม่เกินห้าร้อยเมตรก็เจอหาดแล้ว เพื่อเป็นการไม่เสียเวลาเราไปดูภาพกันเลยดีกว่าค่ะ

รูปไม่สวย มุมไม่เริ่ดนะคะ ถ่ายแบบร้อน ๆ มือใหม่สุดสุ๊ดด !!

จากคุณ : poppypooh
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 53 11:14:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com