Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือ จะไปบันดุงภายใน 2 วันนี้ ได้หรือเปล่า ควรเปลี่ยนจุดไหน  

สวัสดีครับ

คราวนี้ ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆ ห้องนี้อีกครั้งครับ
เนื่องจากข้อมูลเกี่ยวกับบันดุง การเดินทางนั้น น้อยมากครับ
โดยผมจะไปสนามบินซูฮาร์โน คืนวันที่ 27/05 ครับ
โดยเที่ยวบิน QZ7717 กะว่าจะนอนที่สนามบินในคืนที่ไปถึงเลยครับ
ตอนเช้าวันที่ 28/05 จะเดินทางโดยรถจากสนามบิน ไป Bandung Supermall
(คาดว่าใช้เวลา 3 ชม.)
แล้วต่อรถเพื่อไปชมภูเขาไฟ กลับมาพักโรงแรม (ตอนนี้ยังไม่ได้จองโรงแรม)
ตอนเช้าเที่ยวชมเมือง แล้วประมาณ 11:00 น.
เดินทางจาก Bandung Supermall กลับสนามบินซูฮาร์โน
แล้วออกจากสนามบินซูฮาร์โน ด้วยเที่ยว QZ7716 16:20
ถึงสุวรรณภูมิ 19:45

ขอความแนะนำจากพี่ๆ หน่อยครับ ว่าจะปรับเปลี่ยนอย่างไร
ที่ไหนควรเที่ยวบ้าง ค่ารถเท่าไร โรงแรมบริเวณไหนที่พี่ๆ แนะนำบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : thanachard
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 53 16:58:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com