Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอกำลังใจสักหน่อยครับ เครียดมาก  

ผมทำกิจการทัวร์และตั๋วเครื่องบินอยู่แถวบริเวณที่พี่น้องทั้งหลายเผายางและรถจักรยานยนต์ ซึ่งปกติกิจการก็ลุ่ม ๆ ดอน ๆ มาตั้งแต่ต้นปีแล้ว มาเจอเหตุการณ์วันนี้ยิ่งเครียดไปกันใหญ่
ผมเชื่อว่าหลาย ๆ คนที่ดำเนินธุรกิจด้านการท่องเที่ยวเริ่มมีหนี้สินมากขึ้น แถมรายจ่ายก็มากกว่ารายได้เข้าทุกวัน
ขอกำลังใจให้เพื่อนร่วมอาชีพที่อยู่ในบริเวณเดียวกันนี้ และพี่น้องในบอร์ดนี้ช่วยส่งกำลังใจให้เรื่องสงบไว ๆ เถอะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : อิติคุง
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 53 15:11:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com