Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกาหลี VS ฮ่องกง มาเก๊า VS สิงคโปร์ จะไปไหนดีค่ะ  

เกาหลี VS ฮ่องกง มาเก๊า VS สิงคโปร์ จะไปไหนดีค่ะ เลือกได้แค่ที่เดียว

จะวางแผนล่วงหน้าค่ะ  ใจเอนเองไปทางเกาหลีสักช่วง season change ประมาณเดือน พ.ย น่าจะดีป่าว หรือไม่ก็ช่วงม.ค มี.ค เผื่อเจอหิมะด้วย แต่เห็นหลายคนบอกว่าไปเกาหลีไม่ค่อยมีไร  ให้ไปฮ่องกง มาเก๊า shop สนุกกว่า ...

เลือกไม่ถูกเลย  ขอคำชี้แนะด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ริ้วทรายภายใต้แสงจันทร์
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 53 17:09:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com