Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^@^=ท่านผู้มีอุปการะคุณโปรดทราบ...ขณะนี้รีวิว Day 8 @ TaKaYaMa - HiDa FuRuKaWa ได้ฤกษ์เบิกฟ้าห้องบลูแล้วค่าา =^@^  

ฮาาโหลลล เทสสส เทสสสสสสซึ! ท่านผู้มีอุปการะคุณโปรดทราบบบบ  ... บัดนาวว ผู้จัดทำ NinGiE AroUnD ThE WorLd มีความภาคภูมิใจเป็นล้นพ้นที่จะแจ้งให้ท่านทราบว่า...

รีวิว Day 8 -9 พร้อมที่จะ On BoArD นำพาท่านระเริงร่าทางสายตาสู่เมือง TaKaYaMa ยามเช้าพร้อมพี่ rain ปรอยๆ ...ต่อยอดตอนบ่ายฟ้ากรึ่มๆเหมือนได้ยอดข้าวบาเล่ย์สัก 3 แก้วสู่กระแสเลือดที่ HiDa-FuRuKaWa เมืองปลาคราฟท์ แล้วค่ะ ....

ก่อนจะเกาะหลังหนิงไปเที่ยวกันต่อ... ขอกราบขอบพระคุณผู้มีอุปการะคุณเป็นล้นพ้นสำหรับวันนี้นะคะ ... ขอบคุณคุณ SKYBOX มากมายเป็นพิเศษแบบเพิ่มทู้กกกอย่างนะคะ สำหรับคำแนะนำให้ไปเที่ยวเมืองปลาคราฟท์ HiDa-FuRuKaWa ซึ่งอยู่ห่างจาก TaKaYaMa เพียงแค่ 3 ป้าย Local หรือ 1 ป้าย Shin ค่ะ... ส่วนตัวแล้ว หนิงชอบเมืองนี้มากมายกว่า TaKaYaMa ค่ะ ในแง่ความเงียบสงบ ความเป็นเมืองโบราณ และที่สำคัญความมีน้ำใจต้อนรับนักท่องเที่ยวของคนในเมืองนี้ค่ะ .. ขอบคุณคุณ SKYBOX อีกครั้งนะคะ flower

เอาล่ะ... พร้อมรบ เอ้ยยย พร้อมลุยกับหนิงกันยังคะ ... พร้อมกันแล้วก็ ..  GO! หลงรัก

จากคุณ : Miss Valentine
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 53 22:18:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com