Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Hokkaido ครั้งแรกในชีวิต ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ  

จะไปกัน 6 -8 คนค่ะ อายุมากแล้วนะคะ 50 ถึง 70 ค่ะ คงไม่ลุยเท่าไหร่
ตั้งใจจะให้ บ.ทัวร์จัดให้ เพราะมีแต่คนแก่ คงต้องมีคนนำเที่ยวและจัดรถรา
ให้ด้วยค่ะ จะได้ไม่ลำบาก
แต่อยากค้นข้อมูลด้วยตนเองก่อนให้ บ.ทัวร์จัดให้น่ะค่ะ
พยายามหาข้อมูลจากในห้องนี้อยู่นะคะ  แต่ยังต้องการคำแนะนำ
ว่าควรจะไปเที่ยวและไปพักที่ไหนดีคะ กะว่าจะอยู่สัก 4 คืนค่ะ เดินทางปลายธันวาคม อาจประมาณ 26 - 31 ธ.ค. ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : sister5
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 53 22:44:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com