Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~ขอรีวิวย้อนหลังสองเดือนของการเป็นสมาชิกคลับ(13 มีค. - 13 พค.53)...เจ้า ^^  

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆ พี่ๆ น้องชาวคับทุกท่าน  

อันเนื่องมาด้วยว่ายังไม่เคยรีวิวมาก่อน  หนักใจนะเนี่ย  เพราะไม่รู้ว่ารูปใหญ่ไปไหม  ขอทดลองด้วยการรีวิวจริงๆ เลยดีกว่านะคะ ^^   ครั้งแรกๆ ว่าจะรีวิวหลังสงกรานต์ก็มีเหตุให้ออกต่างอำเภอ  ต่างจังหวัด  งานชุมมากมายเจ้า  เลยมารวบยอดทีเดียวดีกว่า  ไอ้ครั้นที่จะไม่รีวิว  ดูแต่ของคนอื่นๆ จนPC ที่ส่งมาค้างไว้ที่เพิ่งตอบเสร็จเมื่อวาน  กลัวว่าจะไม่ส่งตอบกลับกันมาอีก  เพราะไม่รู้ถึงมือเราหรือเปล่า และดองไว้ไหม...  เศร้าใจแน่เลย

ต้องขอโทษจริงๆ นะคะ  เมื่อปลายเดือนก่อน 26 เมย. เข้าไปฝึกอบรม กทม. ต่อด้วยกลับบ้านที่อำนาจเจริญ จัดงานบวชน้องชายและหลานชาย รวม 3 คน แล้วแม่ก็ไม่สบายช่วงนั้น  เลยลาพักผ่อนต่อค่ะ  มากลับน่านวันที่ 13 พค. เจอPC  เต็มลิ้นชักโต๊ะ ดีใจมากมายที่พี่ๆ เพื่อนๆ ส่งมาทักทายกัน เมื่อวานเคลียร์ตอบเสร็จฝากพี่ไปรษ์เรียบร้อยแล้วค่ะ ^^  รอรับกันได้เลยนะคะ

ขอรีวิวแบบตามใจตัวเองนะคะ  ไม่ได้เรียงลำดับที่  วันที่ได้รับ หรือใบโปรดอะไรนะคะ  แบบว่าถ่ายรูปก็เอียงๆ ชักอยากได้สแกนเนอร์แล้วสิ... มันมาเป็นทอดๆ เนอะไอ้อุปกรณ์เสริมเนี่ย  มีพี่ใหญ่แนะนำบ้างไหมคะ...สมาชิกใหม่จะได้เตรียมเก็บตังค์ซื้อไว้ใช้งาน...มันต้องมีอะไรบ้างอ่ะค่ะ  อิอิ  มาเริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ ...นี่เลยใบแรกจากพี่เตี๋ยน 453

จากคุณ : โบกโบยบินไป
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 53 07:07:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com