Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Evason Huahin Pool Villa กับ พุทธรักษา Jacuzzi Outdoor ที่ไหนดี  

ช่วยแนะนำหน่อยครับจะพาคุณแฟนไปเที่ยวให้หายปวดหัวเรื่องงาน เห็นราคาพอๆกันเลยตัดสินใจยาก มีหัวข้อที่สนใจดังนี้ครับ
1. เดินริมทะเลที่ไหนสวยกว่ากัน
2. ความเป็นส่วนตัว
3. ถ้าขลุกอยู่แต่ในห้องที่ไหนน่าสนใจกว่าครับ
4. ข้อแนะนำอื่นๆก็ดีครับ ^^
พอดีมีวันว่างคืนเดียวไม่อาจเหมาสองคืนสองที่ได้น่ะครับใจนึงก็ชอบ Pool villa อีกใจก็อยากอยู่ในตัวเมืองหัวหิน แต่จะให้เอา Pool villa ที่พุทธรักษามันก็ไม่ค่อยส่วนตัวเท่าไรน่ะครับผม หรือจะไป AlilA ดีเนี่ย -*-'

จากคุณ : Vantipz Original
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 53 01:46:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com