Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งว่ากลับมาแล้วจ้า+ขอพื้นที่ฝากข้อความถึงพี่เจี๊ยบ OKANEMOCHI  

หนีไปเที่ยวเมกา2อาทิตย์ค่ะ เพื่อนๆที่ไม่ได้รับการตอบโปสการ์ด ไม่ต้องแปลกใจ(ว่าแต่มีใครรุ้สึกว่าเราหายไปบ้าง55)

กลับมาได้อาทิตย์นึงพอดี เริ่มทยอยตอบโปสการ์ดไปบ้างแล้ว รอนิดนึงนะ ส่วนรูปว่างๆจะมาลงนะค่ะ

ต่อไปข้อความถึงพี่เจี๊ยบ

หลังบ้านพี่เจี๊ยบเต็มค่ะ ส่งข้อความไม่ได้
มีข่าวดีคือ ได้รับแล้วค่ะ ทั้งสแตมป์คิตตี้
ทั้งซองจดหมายวันแรกจำหน่าย น่ารักมากเลยค่า
ตอนแรกหลังบ้านคุยกัน นึกว่าหายซะแล้ว พี่ไปรน่ารักมาก
ไม่พับซองตามคำขอ เพราะปกติ ซองเอกสารใหญ่มาส่งจะโดนพับ(ม้วน) ยัดใส่ตู้
ถ้าเจอหน้า พี่ไปรจะบอกประจำว่าตู้เล็กไป ^^

ไปละค่า

แก้คำผิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ค. 53 13:27:01

จากคุณ : ก้าวไปตามใจฝัน
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 53 13:25:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com