Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้เบอร์ รถตู้วินพัทยา ไปตลาดโรงเกลือครับ หรือใครอยู่นิคม 304 แวะมาดูหน่อยครับ  

อยากได้เบอร์ รถตู้วินพัทยา ไปตลาดโรงเกลือครับ

หรือ วินที่ ตลาดโรงเกลือที่มาพัทยา ก้ได้ครับ

หรือใครมี เบอร์ วินที่ นิคม 304 ด้วยจะดีมากเลยครับ

ตั้งใจจะ นั่งจาก นิคม 304 ไป พัทยา

มีคนบอกว่า มีรถตู้ตลาดโรงเกลือ วิ่งผ่าน น่าจะแวะรับคนกลางทางได้

แล้วก็มีรถทัวส์ แต่ไม่ทราบสายไหนผ่านบ้าง

เพื่อนๆคน แนะนำได้ ช่วยหน่อยนะครับ

จากคุณ : pathomphong
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 53 10:35:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com